วันพุธ ที่ 6 ธันวาคม 2566 เวลา 09.30 น. นายเทวัน พอใจ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานนทบุรี เขต 2 เป็นประธานเปิดกิจกรรม BIG CLEANING DAY (5ส) ตามโครงการเสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กรสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานนทบุรี เขต 2 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 เพื่อพัฒนาสภาพแวดล้อมให้มีความสะอาด ปลอดภัย ถูกสุขลักษณะ และเสริมสร้างภาพลักษณ์ในการปฏิบัติงาน ให้เกิดความพึงพอใจต่อผู้รับบริการ ณ บริเวณอาคาร 1 และอาคาร 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานนทบุรี เขต 2
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/12/408341614_859093269554327_3915502402086835832_n-724x1024.jpg)