วันเสาร์ ที่18 พฤศจิกายน 2566 เวลา 10.00 น. นายเทวัน พอใจ ผอ.สพป.นนทบุรี เขต 2 มอบหมายให้ นางสาวสุชดา โชติพงษ์สิริ รอง ผอ.สพป.นนทบุรี เขต 2 ร่วมกิจกรรมงานสิ่งแวดล้อมศึกษา “Green & Clean โรงเรียนสีเขียว ปีทีี่ 5” ตามโครงการคลองสวยน้ำใส โดยมี พ.ต.อ.ดร.ธงชัย เย็นประเสริฐ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี กล่าวเปิดงาน ณ เวสต์เกสฮอลล์ ศูนย์การค้า เซ็นทรัล พลาซ่า เวสต์เกต อำเภอบางใหญ่ จังหวัดนนทบุรี
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/สีเขียว-สีขาว-ทันสมัย-ชมรมจิตอาสา-สิ่งแวดล้อม-กระดาษ-A4-724x1024.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/203211_0-768x1024.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/203209_0-1024x768.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/202859_0-1024x768.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/203210_0-1024x768.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/203212_0-1024x768.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/202839_0-1024x768.jpg)