วันจันทร์ ที่ 27 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.30 น. นายเทวัน พอใจ ผอ.สพป.นนทบุรี เขต 2 มอบหมายให้ นายปรินทร์ ศรีษะเนตร รอง ผอ.สพป. นนทบุรี เขต 2 เป็นประธานในการประชุมกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา ครั้งที่ 7/2566 พร้อมด้วย นางนภสกร ผ่องอำไพ ผอ.กลุ่มนิเทศฯ และคณะศึกษานิเทศก์ ร่วมประชุมแนวทางการดำเนินงานตามภาระงานที่ต้องปฏิบัติ ณ ห้องประชุมนฤมล ลี้กุลเจริญ สพป.นนทบุรี เขต 2
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/สีชมพู-สีเหลือง-เป็นทางการ-ลายไทย-ประชาสัมพันธ์-ยินดีต้อนรับ-กระดาษ-A4-2-724x1024.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/20-1024x768.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/105937-1024x576.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/39-1024x768.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/38-1024x768.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/21-1024x768.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/17-1024x768.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/18-1024x768.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/36-1024x768.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/33-1024x768.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/30-1024x768.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/28-1024x768.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/29-1024x768.jpg)