วันอังคาร ที่ 28 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.30 น. นายเทวัน พอใจ ผอ.สพป.นนทบุรี เขต 2 เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงาน ฯลฯ จังหวัดนนทบุรี ครั้งที่ 11/2566 โดยมี นายสุธี ทองแย้ม ผู้ว่าราชการจังหวัดนนทบุรี เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องมหาเจษฎาบดินทร์ ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดนนทบุรี
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/สีชมพู-สีเหลือง-เป็นทางการ-ลายไทย-ประชาสัมพันธ์-ยินดีต้อนรับ-กระดาษ-A4-7-724x1024.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/48450666-A6A6-4C55-8223-95C8A10D3C72-683x1024.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/8B38A06A-F72D-41E8-BCEB-2598973152D7-3-683x1024.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/B04771A7-6370-4F83-B0D5-3800A96B44A0-2-1024x683.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/DC7B67BD-E36C-45AC-ADDD-3CA358C90A5E-683x1024.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/2CE9587D-A4E8-4027-BC6A-CC32237AFF8F-2-683x1024.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/10660B70-23BC-4696-8A0B-6D57783E6021-683x1024.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/AD0E9410-B56A-48BB-96F6-CEFD6DA5C603-2-683x1024.jpg)
![](http://nonedu2.net/home/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_28-พ.ย.-66-ประชุมหัวหน้าส่วนราชการ_๒๓๑๑๒๘_1-3-683x1024.jpg)